+ Reply to Thread
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: muốn tải nhạc lên cho bà con nghe chơi

Member thunderbee's Avatar
    Thanks
    0

muốn chia sẽ cùng bà con mấy cái album nhung vừa lú đầu vào, mà đã bị dạy đời rồi, chỉ hỏi kim dằng 2 thôi đả bị sữa lưng, heh, nói chung người xin nhạc mới là gan dạ, con mấy người ra vẻ ta đây cũng chỉ là ăn ké mà thôi, tôi nói vậy có đúng o? tôi đứng ra xin thi người khác sài xể, khi ai đó tải lên cho tôi thì làm gì khỏi có kẻ khác vào down ké. bởi vậy đừng có quá vội vàng chê bai người này người nọ, các bạn có quyền sài xể tôi trừ phi tôi xin nhac more than twice ok, đàng này chỉ có mot lan thôi. what's up? hoachau? hêhehe

Member Randy's Avatar
    Thanks
    0

Originally posted by thunderbee@Dec 17 2005, 10:15 AM
    muốn chia sẽ cùng bà con mấy cái album nhung vừa lú đầu vào, mà đã bị dạy đời rồi, chỉ hỏi kim dằng 2 thôi đả bị sữa lưng, heh, nói chung người xin nhạc mới là gan dạ, con mấy người ra vẻ ta đây cũng chỉ là ăn ké mà thôi, tôi nói vậy có đúng o? tôi đứng ra xin thi người khác sài xể, khi ai đó tải lên cho tôi thì làm gì khỏi có kẻ khác vào down ké. bởi vậy đừng có quá vội vàng chê bai người này người nọ, các bạn có quyền sài xể tôi trừ phi tôi xin nhac more than twice ok, đàng này chỉ có mot lan thôi. what's up? hoachau? hêhehe
    :6: ua sao đọc bài viết này mình chẳng hiểu gì cả

phoipha
    Guest phoipha's Avatar

http://www.nhacvangonline.info/forum/index...?showtopic=1791

Bạn Randy xem ở đó sẽ hiểu
    Chỉ là 1 sự hiểu lầm, chỉ có LVDM sửa lưng bạn thunderbee, nhưng sau đó cũng có post bài nói lại...

Share nhạc hay không đó chẳng qua là tùy vào từng người thôi, nếu rộng lòng mà share thì người khác biết ơn, còn nếu bạn không share thì cũng chả ai (có quyền) nói bạn keo kiệt.

LVDM có nói như vậy là vì đã xảy ra nhiều trường hợp các bạn chỉ reg nick vào forum yêu cầu bài ba vài nhạc xong rồi dông, 1 đi không trở lại
    Trường hợp của bạn chỉ là giọt nước làm tràn ly, vào đúng thời điểm LVDM bức xúc quá nên vô tình bị hiểu lầm

Còn riêng bản thân tôi, tôi chưa bao giờ từ chối share nhạc cho mọi người, miễn có là tôi share, không phân biệt ai post bài xin nhạc, ở đây nhiều người quen biết tôi cũng đều biết rõ điều này.
    Tiếc là cái băng Kim Đằng 2 đó tôi cũng không có nên không thể share

Vài dòng trả lời bạn!

Member Randy's Avatar
    Thanks
    0

Originally posted by phoipha@Dec 17 2005, 11:30 AM
    http://www.nhacvangonline.info/forum/index...?showtopic=1791

Bạn Randy xem ở đó sẽ hiểu
    Chỉ là 1 sự hiểu lầm, chỉ có LVDM sửa lưng bạn thunderbee, nhưng sau đó cũng có post bài nói lại...

Share nhạc hay không đó chẳng qua là tùy vào từng người thôi, nếu rộng lòng mà share thì người khác biết ơn, còn nếu bạn không share thì cũng chả ai (có quyền) nói bạn keo kiệt.

LVDM có nói như vậy là vì đã xảy ra nhiều trường hợp các bạn chỉ reg nick vào forum yêu cầu bài ba vài nhạc xong rồi dông, 1 đi không trở lại
    Trường hợp của bạn chỉ là giọt nước làm tràn ly, vào đúng thời điểm LVDM bức xúc quá nên vô tình bị hiểu lầm

Còn riêng bản thân tôi, tôi chưa bao giờ từ chối share nhạc cho mọi người, miễn có là tôi share, không phân biệt ai post bài xin nhạc, ở đây nhiều người quen biết tôi cũng đều biết rõ điều này.
    Tiếc là cái băng Kim Đằng 2 đó tôi cũng không có nên không thể share

Vài dòng trả lời bạn!
    Cảm ơn bạn phoipha nha, hóa ra là vậy - đau :17:

Senior Member đoc^ hanh`'s Avatar
    Thanks
    0

Thế các bác cho em xin bài NGÀY SAU SẼ RA SAO của Tuấn Vũ đê :5:

Member Randy's Avatar
    Thanks
    0

Originally posted by đoc^ hanh`@Dec 17 2005, 01:09 PM
    Thế các bác cho em xin bài NGÀY SAU SẼ RA SAO của Tuấn Vũ đê :5:
    Ủa Ông phong cho rồi mà :33:

Senior Member đoc^ hanh`'s Avatar
    Thanks
    0

Có đâu bác, bài này em xin lâu rồi ...
    Nghĩ thấy tủi ghê đó, người ta nói: "có đi có lại mới toại lòng nhau" mà trong khi đó em lại ko có nhạc gì post cho các bác mà cứ xin hoài thấy nó cũng dơ dơ, nên mở miệng xin mà ko thấy các bác ý kiến gì thì em cũng nín luôn .Rồi xin nhiều cũng ngại thành thử cứ len lén lên mạng coi có bài nào vừa bum lên là chơi ráo, mà gặp phải mấy bài của CL,TV,DK,TT,GL,HL thì sướng ko còn gì bằng, có bữa vội quá nhìn gà hóa quốc em down cả cái khỉ gì mà cứ tưởng là bài hát của bác nào post lên ko nhớ nữa, ặc ặc ...

Member Randy's Avatar
    Thanks
    0

Originally posted by đoc^ hanh`@Dec 17 2005, 02:57 PM
    Có đâu bác, bài này em xin lâu rồi ...
    Nghĩ thấy tủi ghê đó, người ta nói: "có đi có lại mới toại lòng nhau" mà trong khi đó em lại ko có nhạc gì post cho các bác mà cứ xin hoài thấy nó cũng dơ dơ, nên mở miệng xin mà ko thấy các bác ý kiến gì thì em cũng nín luôn .Rồi xin nhiều cũng ngại thành thử cứ len lén lên mạng coi có bài nào vừa bum lên là chơi ráo, mà gặp phải mấy bài của CL,TV,DK,TT,GL,HL thì sướng ko còn gì bằng, có bữa vội quá nhìn gà hóa quốc em down cả cái khỉ gì mà cứ tưởng là bài hát của bác nào post lên ko nhớ nữa, ặc ặc ...
    Uh vậy bác vào bảo ông phong cho lại đi chứ tớ có bài này nhưng ko phải là tuấn vũ hát mà là randy nếu thích randy hát thì tớ post cho
    Không giúp được ngại quá chạy thôi :26:

Senior Member abeu_tp's Avatar
    Thanks
    0

Nhạc Tuấn vũ thì tìm cao thủ Tuấn vũ mà xin ...

Dollsoul
    MinhChung
    Hay là Tuanvutaingo !!!

(Bệu không có he he he)

Senior Member abeu_tp's Avatar
    Thanks
    0

Bỏ mẹ, bới trong kho lại thấy mới đau ...
    He he he ... nè

http://s26.yousendit.com/d.aspx?id=1QMAWHO...BZ3HFSFTI7PXS78

Nếu mà nhầm thì cũng đừng trách bệu nhé, bệu không am hiểu về Tuấn vũ đâu

+ Reply to Thread