PDA

View Full Version : Gửi TDHien59

NVOL.
07-22-2005, 10:32 AM
Bạn đã report vào mail của tôi, không biết reply lại như thế nào nên post lên đây

Bạn có trang web nhạc vàng của riêng mình không hãy share cho mọi người download đi, chứ mỗi lần yêu cầu mất thời gian lắm. Tôi thấy trang web nhacvangonline co giới thiệu một trang nhạc vàng mới trước năm 1975 rất hay nhưng mà chất lượng kém quá! Được biết là bạn là "nhân vật" chính đáp ứng được tất cả các yêu cầu của anh em, do đó nếu có thể bạn cho chúng tôi nghe toàn bộ những bài hát nhạc vàng trước năm 1975 với chất lượng mp3-128kb/s được không?
Hi vọng nhận được sự trả lời của bạn!

Thưa bạn
Bất cứ bạn yêu cầu bài gì, nếu có tôi đều share, vậy bạn còn muốn gì nữa?
Bạn muốn tôi upload tất cả kho nhạc của tôi cho các bạn down?, không thành vấn đề, nhưng bạn xem nhé
Kho nhạc của tôi sơ sơ khoảng 20Gb
Nếu muốn upload toàn bộ thì phải thuê 1 host 20Gb, giá tiền phải trả hàng tháng là hơn 100$, nghĩa là khoảng 1,6 triệu VND / 1 tháng
Nếu bạn có tiền để cho tôi thuê host, tôi cũng chả tiếc gì nhạc mà không share all
Bạn nghĩ sao
Hiện thời cách duy nhất để chúng ta trao đổi nhạc là các bạn yêu cầu bài nào, tôi kiếm cái free host nào đó mà upload cho bạn, sau đó file nhạc có thể bị ngủm, tôi nghèo nên chỉ có thể làm được bấy nhiêu

Với lại, bạn nên biết hiện thời trên net hầu như không có trang nào cho nghe online free file nhạc mp3/128kbps cả, cao nhất chỉ là 64kbps, còn lại thì chỉ dao động từ 10-32kbps
Hiện trang nhạc online của tôi encode là 20 kbps, sắp tới nếu nâng cấp được, tôi sẽ làm file 32kbps, như vậy là đã cố gắng hết sức
Tôi lập ra trang này chủ yếu là để chúng ta có thể giao lưu với nhau và share nhạc Vàng, bất cứ thành viên nào yêu cầu nhạc, nếu có thì tôi sẽ share, nếu không có thì tôi tìm mọi cách để tìm, tôi chả kiếm được đồng nào từ trang web mà còn phải bỏ ra 1 số tiền và công sức không phải nhỏ để duy trì nó, bạn không thể đòi hỏi những cái gì quá tầm của tôi
Thân!

TDHien59
07-22-2005, 11:06 AM
Cám ơn bạn đã giải thích nguyên nhân tại sao không có thể up lên rồi, không sao cả. Vậy thì chúng ta gặp gỡ và trao đổi với tất cả mọi nguời yêu nhạc vàng nhé.

Nhân đây bạn phoipha nếu có cho tôi xin bài hát "Tha trang, tha den" do Giao linh trình bày!

(Lời: Chúng mình không còn yêu nhau thì thôi, anh nói ra đi trắng đen một lời, có gì mà ngại anh ơi, có gì mà đành gian dối em không hề kết tội anh đâu, duyên tình không vẹn gieo leo làm chi...)

TDHien59
07-22-2005, 11:13 AM
À mà tôi quên mất, sao bạn phoipha không dùng "ổ đĩa trực tuyến" loại free để up nhạc lên cho bà con. Tuy tôi chưa dùng nhiều lắm nhưng có đăng ký một ổ đĩa trực tuyến tại

http://www.streamload.com/About/Home.asp

với NAME: 3006TDHien59
và PASSWORD: 163006

Ở đây, mỗi ngày cho down tới 100mb, bạn thử xem có thể dùng để chia sẻ nhạc cho mọi người được không? Bạn cho ý kiến nhé!

(Thủ thuật: theo tôi nếu không muốn bị hạn chế download thì mỗi thành viên hãy đăng ký 1 tài khoản miễn phí sau đó công bố cho mọi người biết NAME và PASSWORD để ai có nhạc muốn chia sẻ thì up vào, còn ai muốn nghe thì down về không biết ý kiến mọi người thế nào)

NVOL.
07-22-2005, 02:07 PM
Hic, bài này tôi chỉ có Tân cô giao duyên :haha:
Để xem lại

thienthanmudo
12-30-2011, 10:38 AM
Bạn đã report vào mail của tôi, không biết reply lại như thế nào nên post lên đây

Thưa bạn
Bất cứ bạn yêu cầu bài gì, nếu có tôi đều share, vậy bạn còn muốn gì nữa?
Bạn muốn tôi upload tất cả kho nhạc của tôi cho các bạn down?, không thành vấn đề, nhưng bạn xem nhé
Kho nhạc của tôi sơ sơ khoảng 20Gb
Nếu muốn upload toàn bộ thì phải thuê 1 host 20Gb, giá tiền phải trả hàng tháng là hơn 100$, nghĩa là khoảng 1,6 triệu VND / 1 tháng
Nếu bạn có tiền để cho tôi thuê host, tôi cũng chả tiếc gì nhạc mà không share all
Bạn nghĩ sao
Hiện thời cách duy nhất để chúng ta trao đổi nhạc là các bạn yêu cầu bài nào, tôi kiếm cái free host nào đó mà upload cho bạn, sau đó file nhạc có thể bị ngủm, tôi nghèo nên chỉ có thể làm được bấy nhiêu

Với lại, bạn nên biết hiện thời trên net hầu như không có trang nào cho nghe online free file nhạc mp3/128kbps cả, cao nhất chỉ là 64kbps, còn lại thì chỉ dao động từ 10-32kbps
Hiện trang nhạc online của tôi encode là 20 kbps, sắp tới nếu nâng cấp được, tôi sẽ làm file 32kbps, như vậy là đã cố gắng hết sức
Tôi lập ra trang này chủ yếu là để chúng ta có thể giao lưu với nhau và share nhạc Vàng, bất cứ thành viên nào yêu cầu nhạc, nếu có thì tôi sẽ share, nếu không có thì tôi tìm mọi cách để tìm, tôi chả kiếm được đồng nào từ trang web mà còn phải bỏ ra 1 số tiền và công sức không phải nhỏ để duy trì nó, bạn không thể đòi hỏi những cái gì quá tầm của tôi
Thân!

Bạn có bài này không vậy: "Bình Long quê hương tôi" trong đó có những câu như: "Bình Long quê hương tôi mồ chôn xác giặc hung tàn...". Tôi thích lắm mà kiếm hoài không có!!!
Thanks