PDA

View Full Version : Bi giờ quán nhà tràn lan chuyện chính trị-từ ngữ thô lỗ

DaDaoDocTai
02-21-2009, 06:50 PM
Sao mà tui thấy bi giờ các mem gửi lên quá trời chuyện chính trị Quốc - Cộng, bàn tán tùm lum chuyện lính tráng này nọ rồi trên shout box mà lại xưng hô mày tao phản cảm hết sức. Đề nghị Admin chấn chỉnh hoạt động diễn đàn chứ ghé vào 4rum nhạc vàng mà cứ như 4rum hải ngoại chống cộng này kia khiến tui thấy hơi ngại.

tvtd
02-21-2009, 06:56 PM
linh tinh gì vậy trời, nói nghe sặc mùi sếp lớn quá, lấy quyền gì đòi chấn chỉnh trời , người ta thây kệ người ai bảo mình gnhe rồi ôm hận lùm chi cho nó mệt , mà you có thấy những người khởi sướng vụ mày tao phe nào không , nó vào ni la ó um sùm òi bị dập thế là nó chử chứ đâu ai rảnh mày tao mi tớ với nó

Dcfvietnam
02-21-2009, 07:06 PM
Đả Đảo Độc Tài - Mới nghe nick đã thấy sặc mùi chính trị - chính em

mặc phong trần
02-21-2009, 07:50 PM
cái shout box mình xưng hô vậy đó có sao không bạn ? nhìn không thích hả ? cũng là vì có người nhảy vào shout box chửi lung tung và có từ rất thô tục nên mình mới nói lại như vậy
nếu sai thì mong anh em thông cảm

khanhtony
02-21-2009, 08:57 PM
tui ủng hộ anh mặc phong trần. đây là diễn đàn nhạc vàng, nơi tôn vinh nhạc vàng, không chính trị gì ở đây cả.có giỏi thì đem lên BBC, RTI mà nói.

mặc phong trần
02-21-2009, 09:50 PM
Diển đàn từ lâu đả không còn nói tới chính trị,đây là nơi tôn vinh và vinh danh những ca khúc nhạc vàng
Những ai vào đây ăn nói bậy bạ có lời tục tỉu đó là những người Vô văn hóa không thể chấp nhận sự có mặt của họ trong diển đàn này được

NF
02-22-2009, 12:10 AM
<div class='quotetop'>QUOTE </div>
Sao mà tui thấy bi giờ các mem gửi lên quá trời chuyện chính trị Quốc - Cộng, bàn tán tùm lum chuyện lính tráng này nọ rồi trên shout box mà lại xưng hô mày tao phản cảm hết sức. Đề nghị Admin chấn chỉnh hoạt động diễn đàn chứ ghé vào 4rum nhạc vàng mà cứ như 4rum hải ngoại chống cộng này kia khiến tui thấy hơi ngại.[/b]

Tiếp thu ý kiến của bạn. Dạo này Quán chỉ còn vài chủ vào thăm nom, không có thời gian theo dõi tất cả các post nên xảy ra nhiều chuyện ngoài ý muốn. Vả lại diễn đàn chưa có luật để làm mạnh tay nên tình trạng này vẫn cứ tiếp diễn. Đúng là dạo này mình lên diễn đàn thấy buồn thật. Hi vọng sắp tới bàn bạc với anh em để sửa đổi lại. Rất mong được sự góp ý và ủng hộ của tất cả thành viên yêu nhạc Vàng.

TINH_DOIVN
02-22-2009, 12:26 AM
chuẩn bị có rule để cắt cổ đây :8:

toiyeunhacvn
02-22-2009, 12:54 AM
<div class='quotetop'>QUOTE (TINH_DOIVN @ Feb 21 2009, 12:26 PM) <{POST_SNAPBACK}> (index.php?act=findpost&pid=88246)</div>
chuẩn bị có rule để cắt cổ đây :8:[/b]
Thế thì phải quy ẩn thôi! Eo ôi...

NF
02-22-2009, 01:08 AM
cũng không găng lắm đâu mấy bác, miễn đừng quá lộ liễu là được. Tuy nhiên cũng không khuyến khích, chuyên môn âm nhạc còn chưa nói hết nữa là.

tvtd
02-22-2009, 06:24 AM
chết tía chưa
vậy là về quê cắm câu :46:

lvlkiev
05-06-2009, 02:47 AM
chào các pác nha , em mới đăng ký vào QNV có chi xin được chĩ giáo,đừng mắng em nhaĂĂ

Tuấn Vũ
05-10-2009, 09:06 PM
<div class='quotetop'>QUOTE (lvlkiev @ May 6 2009, 02:47 AM) <{POST_SNAPBACK}> (index.php?act=findpost&pid=91013)</div>
chào các pác nha , em mới đăng ký vào QNV có chi xin được chĩ giáo,đừng mắng em nhaĂĂ[/b]

Không ai mắng bạn đâu ! có lẽ chỉ mô kích bạn tí thôi :99:

GotChinhNhan
05-12-2009, 03:46 AM
Là nhạc Vàng thì ít nhiều cũng sẽ dính đến Lính, mà dính đến Lính, thì.... hehehehe đề tài muôn thưở của Quán mình :haha:

DUY TUAN
03-11-2010, 01:16 AM
<div class='quotetop'>QUOTE (xuannayconkhongve @ May 12 2009, 03:46 AM) <{POST_SNAPBACK}> (index.php?act=findpost&pid=91212)</div>
Là nhạc Vàng thì ít nhiều cũng sẽ dính đến Lính, mà dính đến Lính, thì.... hehehehe đề tài muôn thưở của Quán mình :haha:[/b]

Cùng chung chí hướng luôn...............hehehehe................

hoabantrang
03-16-2010, 12:10 AM
Quán là nơi tập trung nhiều người, trong đó cũng có những người là bạn của nhau. Mọi người cũng có thể xưng hô mày tao được mà, mình đâu thể bắt người khác theo ý mình được. Tiếng Việt vốn có nhiều đại từ nhân xưng cho từng ngôi mà.
Bản thân nhạc vàng cũng còn có nhiều chuyện liên quan đến chính trị cơ mà, mà đã nói đến chính trị thì nhiều người tất có những ý kiến trái chiều nhau, tất nhiên là sẽ có những tranh cãi... Mình thích nhạc vàng thì cứ nghe nhạc vàng thôi.
Thiển ý của mình là như vậy.

NoFaceNoShape
03-16-2010, 11:38 AM
<div class='quotetop'>QUOTE (DaDaoDocTai @ Feb 21 2009, 07:50 PM) <{POST_SNAPBACK}> (index.php?act=findpost&pid=88230)</div>
Sao mà tui thấy bi giờ các mem gửi lên quá trời chuyện chính trị Quốc - Cộng, bàn tán tùm lum chuyện lính tráng này nọ rồi trên shout box mà lại xưng hô mày tao phản cảm hết sức. Đề nghị Admin chấn chỉnh hoạt động diễn đàn chứ ghé vào 4rum nhạc vàng mà cứ như 4rum hải ngoại chống cộng này kia khiến tui thấy hơi ngại.[/b]
Ai nói chính trị thì kệ họ thôi bạn ạh, giờ hồn ai người đó giữ thôi !!Forum của mình chỉ có vài người là có mặt thường trực đã thân nhau rồi thì mày tao mình nghĩ chả sao cả thời này rồi chứ đâu phải thời 75 đâu mà đồng chí này đồng chí nọ nghe mà khiếp."Bạn có biết 1 nhà có 2 liệt sĩ 1 năm trời chỉ nhận được 100k nhang khói không?"thấy mà ức chế :)).QNV tôi thấy đâu có gí "chống cộng" đâu ? nếu có thì làm gì mà tồn tại đến giờ :)).Già lớn hết rồi mà kêu "bạn" thì ...