PDA

View Full Version : Giấc mơ cánh cò_Như Quỳnh Phi Nhung

PHONG_THUÝ
12-07-2005, 04:29 AM
http://s63.yousendit.com/d.aspx?id=1G4K2BC...273HBANP7IBML71 (http://s63.yousendit.com/d.aspx?id=1G4K2BC1KIA273HBANP7IBML71)

TDHien59
12-07-2005, 01:44 PM
Bạn đã post thì post luôn cả Album này đi cho mình xin với! Bây giờ nghe lại những Album cũ của Thúy Nga lại cảm thấy hay.
Có lẽ tôi xin góp ý với các MOD đặc biệt là bạn phoipha nếu có thể, những bạn nào có các Album nhạc của Thúy Nga đã phát hành kể từ khi hình thành nên trung tâm băng nhạc này thì hãy gửi vào một chủ đề trong diễn đàn mang tên:
Các Album nhạc của trung tâm Thúy Nga (Sưu tầm). Không biết việc làm này có quá sức không. Nếu được thì cũng có thể có nhưng chủ đề tương tự như là Các Album nhạc của Làng Văn, Asia,...

PHONG_THUÝ
12-08-2005, 06:58 AM
hè hè ,em làm gì có trọn bộ album đó, đây là những bài hát lẻ tẻ em dow được trên EMULE thôi, dow vài ngày mới xong lận.
Còn nhiều thúy nga 70. 71 .72. 73 nữa đang trong quá trình dow, khi nào xong em tung ra cho bác hết, bác cố gắng chờ nhé, chỉ vài ngày thôi, cùng lắm là cuối tuần em sẽ gửi cho bác hết.
Chào thân ái

hoa`ng thi tho*
12-08-2005, 09:06 AM
À tiện có đ/c PHONGTHUY đây cho hỏi tí, cái thằng Emule ấy cho đuờng truyền bao nhiêu mà down mãi mấy tiếng mà chẳng đựơc % nào thế.. Có cách nào down nhanh bằng IDM hoặc FlashGet không

* Close *
12-09-2005, 04:29 AM
Originally posted by TDHien59 Gửi vào Dec 7 2005@ 01:44 PM
Bạn đã post thì post luôn cả Album này đi cho mình xin với! Bây giờ nghe lại những Album cũ của Thúy Nga lại cảm thấy hay.
Có lẽ tôi xin góp ý với các MOD đặc biệt là bạn phoipha nếu có thể, những bạn nào có các Album nhạc của Thúy Nga đã phát hành kể từ khi hình thành nên trung tâm băng nhạc này thì hãy gửi vào một chủ đề trong diễn đàn mang tên:
Các Album nhạc của trung tâm Thúy Nga (Sưu tầm). Không biết việc làm này có quá sức không. Nếu được thì cũng có thể có nhưng chủ đề tương tự như là Các Album nhạc của Làng Văn, Asia,...
Việc này chắc kho' lắm đó TDHien59. Vì tôi không co' thói quen lưu giữ cả album bao giờ, chỉ mới nghe thúy nga từ 68 thôi. Nhưng mỗi lần nghe xong là nó hỏng luôn mới lại cho ai thì không biết.Vì nghe xong là lại mang về nhà cho mọi người cùng nghe, nghe xong thi` số phận đã đươc định đoạt, đến bây giờ chỉ còn giữ được một số ít thôi, nhưng chắc gì coi được. Vì vậy để làm nên nó thì khá vất vả.. Còn các bác nghĩ sao.

PHONG_THUÝ
12-10-2005, 08:21 PM
Originally posted by hoa`ng thi tho*@Dec 8 2005, 10:06 AM
À tiện có đ/c PHONGTHUY đây cho hỏi tí, cái thằng Emule ấy cho đuờng truyền bao nhiêu mà down mãi mấy tiếng mà chẳng đựơc % nào thế.. Có cách nào down nhanh bằng IDM hoặc FlashGet không
cái này thì em chịu thôi, chẳng có cách nào dow được bằng IDM hoặc Flash get cả, em cũng fải đợi thôi, còn về vấn đề đường truyền thì tùy lượng người chia sẻ thôi, như hôm nay đúng thời điểm này ( 2h:21 PM ngày 10/12) tốc độ là 2.98Kb/s

wenchang
12-10-2005, 08:36 PM
Originally posted by TDHien59@Dec 7 2005, 01:44 PM
Việc đó không phải là bất khả thi

Mấy người ở đây cũng chả ai tiếc nhạc mà share cho nhau cả
Nhưng phải gọi là có qua có lại phải không, nếu bạn TDHien có hàng độc cũng phải share cho anh em hưởng ké với chớ, thấy bạn kín kẻ quá à :4: ,

PHONG_THUÝ
12-11-2005, 12:03 PM
nếu bạn TDHien có hàng độc cũng phải share cho anh em hưởng ké với chớ, thấy bạn kín kẻ quá à
đúng roài , thế mà mình không nghĩ ra, tiện thể hỏi luôn TDHien59 hay ai có thì cho tui xin album "Áo em chưa mặc một lần " Chế Linh_Giao Linh nhé

lenmangtieusau
12-11-2005, 11:48 PM
ha... ha... ha... minh that la nguoi lac hau - toi moi duoc ong Close gioi thieu cho trang nhac nay . Co nhieu bai Cach mang - thieu Nhi lam- giong tren dai . Nhac vang chac la khong co . http://nhacso.net/Music/Song/Thieu%2DNhi/2005/11/05F5F698/ hay.. hay .. hay......
11-12-2005
hôm nay mệt thật , mãi mới vào được - nhưng rút cục vẫn vui . Cảm ơn ông Close - bài này tôi post bên Lưu bút nhưng không được , cho vào đây . 11-12-2005

lenmangtieusau
12-12-2005, 01:53 AM
Bác phoipha giỏi thật đấy Tôi đã bao lần muốn góp ý cùng bác - nếu có thể chỉ trừ nhạc Trẻ ra là không post . Biến trang của bác thành trang có nhạc vàng , nhạc cách mạng , và nhạc thiếu nhi . Chắc đợt này phải chia tay các bác để đi tìm nhạc cách mạng - trữ tình và thiếu nhi rồi .

Về thù lao , bác có được khá không ? ai giới thiệu cho bác tiết mục bên nhạc số thế . Như vậy tôi thấy bác rất thành công . Trẻ mà làm được những việc như bác thật bái phục lắm .

Tiện thể xin cho link bài thơ của bác tanphai vào đây , để các bác cùng đọc .
http://www.nhacvangonline.info/forum/index...t=0&#entry12189 (http://www.nhacvangonline.info/forum/index.php?showtopic=1715&st=0&#entry12189)
12-12-2005

TDHien59
12-12-2005, 10:54 AM
Originally posted by wenchang+Dec 10 2005, 08:36 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (wenchang @ Dec 10 2005, 08:36 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-TDHien59@Dec 7 2005, 01:44 PM
Việc đó không phải là bất khả thi

Mấy người ở đây cũng chả ai tiếc nhạc mà share cho nhau cả
Nhưng phải gọi là có qua có lại phải không, nếu bạn TDHien có hàng độc cũng phải share cho anh em hưởng ké với chớ, thấy bạn kín kẻ quá à :4: , [/b][/quote]
Ý bạn là muốn có đi có lại chứ gì? Nhưng tôi không có nhạc vàng mà nếu có thì cũng xin được từ mấy bạn trong diễn đàn này thôi. Còn gửi các nhạc khác ví dụ như nhạc tiếng Anh chẳng hạn thì không phù hợp vì đây là diễn đàn dành riêng cho nhạc vàng mà thôi. Chả thế mà tiêu đề của trang web này là nhacvangonline?